| Bayanan Fasaha | |
| Samfuri | JD1600L |
| Wutar lantarki | AC 95~245V 50HZ/60HZ |
| Ƙarfi | 15W |
| Rayuwar Kwan fitila | awanni 50000 |
| Zafin Launi | 5000K±10% |
| Diamita na facula | 15-250mm |
| Ƙarfin Haske | 20000-65000LUX |
| Daidaita girman tabo | √ |
| Daidaita haske | √ |
Amfaninmu
1. Wannan samfurin ya ɗauki ƙirar fasahar gani ta ƙwararru, daidaitaccen rarraba haske.
2. Ƙaramin šaukuwa, kuma kowane kusurwa na iya zama lanƙwasa.
3. Nau'in bene, nau'in clip-on da sauransu.
4. Ana amfani da samfurin sosai a fannin ENT, likitan mata da kuma gwajin hakori. Yana iya aiki a matsayin haske a ɗakin aiki, da kuma hasken ofis.
Kamfanin Nanchang Light Technology Exploitation Co., Ltd ƙwararre ne a fannin samar da haske na musamman, samarwa da tallatawa. Kayayyakin suna da alaƙa da fannoni kamar maganin likita, dandamali, fim da talabijin, koyarwa, kammala launi, talla, sufurin jiragen sama, binciken laifuka da samar da masana'antu, da sauransu.
1. Wannan samfurin ya ɗauki ƙirar fasahar gani ta ƙwararru, daidaitaccen rarraba haske.
2. Ƙaramin šaukuwa, kuma kowane kusurwa na iya zama lanƙwasa.
3. Nau'in bene, nau'in clip-on da sauransu.
4. Ana amfani da samfurin sosai a fannin ENT, likitan mata da kuma gwajin hakori. Yana iya aiki a matsayin haske a ɗakin aiki, da kuma hasken ofis.
Ya fi na'urorin halogen inganci, fitar da zafi, amfani da makamashi da kuma kula da su. Ya dace da aikin tiyata na gaba ɗaya, tiyatar mata/mata, ENT, tiyatar ido, tiyatar fata/filastik, naƙuda da haihuwa, tiyatar marasa lafiya, ɗakin gaggawa da aikace-aikacen kula da lafiyar dabbobi.
An ɗora shi a kan wani tsohon hannu wanda ba ya karkacewa, wanda ke da diamita mai haske kuma yana samuwa a kan Tashar Bene ta Mota, Bango ko Dutsen Pole. Ƙarƙashin tushe mai inci 18 wanda za a iya kullewa yana ba da amfani da aminci na musamman.
Ingancin Haske
Babban CRI (> 90) don daidaita launukan fata da nama
Haske mai kyau, mai daidaito ba ya haifar da "wurare masu zafi"
Tsarin rage haske daga 100% zuwa 5% yana samar da daidai adadin haske da ake so
Ƙarin Fa'idodin Samfuri
Hasken LED yana cinye ƙarancin kuzari, yana samar da haske mai inganci mai ɗorewa wanda ke buƙatar ƙarancin kulawa kuma yana samar da ƙarancin zafi
Hannun lankwasa yana ba da sauƙin sanyawa ba tare da juyawa ba
Ikon diamita mai sauƙin amfani a kan haske mai kai
Hannun da aka ƙera ta hanyar ergonomic suna sauƙaƙa sanya haske a wuri mai sauƙi
| Bayanan Fasaha | |
| Samfuri | JD1600L |
| Wutar lantarki | AC 95~245V 50HZ/60HZ |
| Ƙarfi | 15W |
| Rayuwar Kwan fitila | awanni 50000 |
| Zafin Launi | 5000K±10% |
| Diamita na facula | 15-250mm |
| Ƙarfin Haske | 20000-65000LUX |
| Daidaita girman tabo | √ |
| Daidaita haske | √ |
Jerin Shiryawa
1. Fitilar Mota ta Likita-----------x1
2. Batirin da za a iya caji-------x2
3. Adaftar Caji---------------x1
4. Akwatin Aluminum -----------------x1
| LAMBAR RAHOTON GWAJI: | 3O180725.NMMDW01 |
| Samfuri: | Fitilun Kula da Lafiya |
| Mai Rike Takardar Shaidar: | Kamfanin Kayan Aikin Likita na Nanchang Micare, Ltd. |
| Tabbatarwa zuwa: | JD2000,JD2100,JD2200 |
| JD2300,JD2400,JD2500 | |
| JD2600,JD2700,JD2800,JD2900 | |
| Ranar da aka bayar: | 25-7-2018 |