Kyamarar endoscope mai ɗaukar hoto mai inci 24 ta 4K

Takaitaccen Bayani:

Kyamarar endoscope mai ɗaukar hoto ta 4K mai inci 24 ƙaramar na'ura ce da ake amfani da ita don duba ciki. Tana da ƙudurin 4K mai girma da allon nuni na inci 24, cikakke don cikakken bincike da lura. Ana amfani da wannan kyamarar a fannin likitanci, kuma tana taimaka wa likitoci wajen gudanar da gwaje-gwaje na ciki da kuma ayyukan tiyata. An tsara samfurin ne da la'akari da sauƙin ɗauka kuma yana da sauƙin amfani, yana tabbatar da sauƙi da sauƙin amfani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fa'idar 4K gaba ɗaya: ainihin launi, zurfin filin ya fi tsayi, rage gajiya. Daidaito fari na hannu, mabuɗin daskarewa, babban ajiyar bidiyo na USB, ɗaukar hotuna, rikodin ajiyar bidiyo da bidiyo, shirin horarwa na shawarwari daga nesa, tushen hasken fitilar LED da aka shigo da shi Amurka watts 100, mai saka idanu: SONY 24 inch LCD panel, babban ma'ana. rage launi na gaskiya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi