Wurin Asali:Jiangxi, China
Sunan Alamar:MICARE
Lambar Samfura:LT103A
Tushen Wutar Lantarki:Lantarki
Garanti:Shekara 1
Sabis bayan sayarwa:Tallafin fasaha ta kan layi
Kayan aiki:LED
Rayuwar Shiryayye:Shekaru 3
Takaddun Shaida Mai Inganci: ce
Rarraba kayan aiki:Aji na II
Tsarin aminci:Babu
ƙarfin lantarki:AC 12~24V
iko:28w
haske:8000-23000lux
Zafin launi:4500k
girman tabo:80*160mm
adadin bututun jagoranci:9/guda ɗaya
girman kwali:44.5cm*38.5*20.5cm
nauyin kwali ɗaya:2.7KG
adadin kwali ɗaya:1/guda
1. Tsarin da ke da tsari mai sauƙi da kwanciyar hankali
2. Tsarin haske mai daidaito, tsarin haske mai girman 80mm*160mm a 700mm a ƙarshen gaban hasken
3. Matsakaicin ƙarfin haske har zuwa 32000Lux@700mm
4. Yanayin zafin launi daga 5500-6000K, zaka iya ganin launi na gaske a cikin tsarin haske
5. Ajiye wutar lantarki, matsakaicin amfani da wutar lantarki 15W
6. Rayuwar sabis na tushen haske har zuwa awanni 50000
7. Daidaita kunnawa/kashewa da ƙarfi ba tare da taɓawa ba
8. Motsa jiki kyauta guda 3, sanya hasken a inda kake so
9. Hannun da za a iya cirewa ta hanyar injina, masu sauƙin tsaftacewa, kusurwa 6 suna samuwa don ɗora hannun
Ciwon baya da ke faruwa sakamakon aiki na dogon lokaci; ciwon ciki na kai tsaye wanda rashin cin abinci mai gina jiki ke haifarwa a ƙarƙashin saurin rayuwa; ƙaiƙayi a gaɓoɓi ya faru ba zato ba tsammani a rayuwa, da sauransu, akwai ƙananan matsaloli da yawa da ke addabar rayuwarmu, da namu. Wannan fitilar maganin infrared tana amfani da ƙa'idodin gani na infrared na ƙwararru don haskaka raƙuman lantarki na infrared zuwa ga acupoints na ɗan adam. Fitila ɗaya tana da amfani da yawa, ta dace da amosanin gabbai, kafada da ta daskare, ciwon baya na ƙasa, ƙaiƙayi a gaɓoɓi da sauran cututtuka da yawa. Tana da ƙanƙanta, mai ɗaukar nauyi, mai ƙarfi, kuma ana iya haskaka ta kowace kusurwa. Cibiyar Biophysics ta Kwalejin Kimiyya ta Sin ta tabbatar da cewa samfuri ne mai aminci ba tare da illa ba.