Mai ɗaukar nauyin jijiyoyin jini don amfani da fararen fata na BP ta atomatik Hukumar ta atomatik
A takaice bayanin:
Arm jini kai tsaye hawan saka idanu a kan manyan bayanan LCD nuni mafi yawan maballin kyauta don aiki mai sauƙi, don kallon allo mai sauƙi, don kallon allo don sanin sakamakon. Farar fata mai ido tana ba da cikakkiyar karatu da maraice da dare, da kuma watsa shirye-shiryen watsa shirye-shiryen yana sa tsofaffi ko mutane da ƙarancin idanu na ganinsu na jini.
Mai ɗaukar hoto na dijital na BP na dijital BPItal BP tsakanin kebul na USB ko kuma amfani da baturan 4 x AAA don ɗaukar na'urarku (baturan da USB da ba a haɗa su ba). A samar da wutar lantarki ta ba ka ƙarin zaɓuɓɓuka don gida, aiki, ko amfani da lokacin hutu.